submit


Sisi ve kuweka pamoja video kadhaa jamaa na Philippines kwenye mahusiano. Wakati si uhakika mwongozo, wanapaswa kutoa baadhi ya inkling ya nini unaweza kutarajia kupata linapokuja dating na LTR s katika yetu heri kisiwa kidogo jamhuri. Mahusiano: Kutumia Kujiinua uchaguzi mmoja lazima kufanya wakati wa kutumia moja ya hali kama mgeni katika Philippines. Mahusiano: Punde Wasaliti Saba C s, Pt: Ni haraka huenda kutoka mbaya kuwa mbaya zaidi. Mahusiano: Wivu katika Philippines, Pt wa kweli lazima uzoefu wivu katika Jamhuri kwa kweli kufahamu jinsi mambo inaweza kupata. Mahusiano: Wivu katika Philippines, Pt ya Sisi kumaliza up zetu mbili-sehemu ya video juu ya Kubwa ya Kijani Monster, wivu katika Philippines Mahusiano: Kutoa Fedha kwa Familia Ndiyo, ni sehemu ya utamaduni katika SE Asia kuona ni jinsi gani wanaweza kuathiri wewe, na jinsi ya kujenga kutosha mipaka. Mahusiano: Yeye s Tofauti Syndrome Sisi ve wote akiugua hii katika hatua moja au nyingine.

Hi. Mimi hivyo kufurahia mfululizo yako juu ya Philippines. Mimi mwenyewe. Baada ya alitembelea mara katika miaka nane wewe hit msumari juu ya kichwa mara nyingi. SWALI. Mimi nilikuwa na ndoa pine ziara ya kwanza baada tu ya wiki ya kujua yake. Yeye akageuka kabisa hasi na manipulative haki mbali na baada ya miaka miwili moyo wangu kukubalika kwa nini akili yangu aliniambia. Mimi kushoto yake na nyumba na kila mwezi malipo kwa ajili ya fedha kutoka nje kama sisi kuwa na mtoto. miaka iliyopita, mimi kupatikana yangu soulmate_ pia pine na tuna mtoto na ni kujenga nyumba katika NEGROS si mbali na wewe. EX anajua sisi ni kumaliza lakini mimi na wasiwasi juu ya uwezekano wa kisheria nje. MAWAZO YOYOTE. Unaweza kwenda nyuma ya MAREKANI na talaka yake. I don t gani zaidi ya kwamba mambo zaidi ya hapo. Sorry, Steve. Alikuja tu katika video juu ya wivu. Wewe ni haki juu ya fedha. Yangu Anna aina ya kurusha me off baada ya kipindi cha. Wakati mimi alikuwa na zaidi ya hapo jana majira ya joto, yeye alikuwa hivyo funny. Bado kubwa. Mimi alikuwa akifundisha binti yake kwa kuogelea. Tunataka kwenda kwa pool kila siku baada ya Nica (binti) got nje ya shule. Baadaye, wakati kula dimmer, Anna kusema nikaona wale b s kuangalia wewe. Wao lazima kuanguka katika line kwa ajili yao kofi kutoka kwangu. Nilidhani yeye alikuwa kidding lakini kwa kweli si. Ndiyo, ni kujipendekeza katika njia, lakini muhimu hapa ni mimi nilikuwa si kuangalia yoyote ya wanawake katika pool. Mimi alikuwa akifundisha Nica kuogelea. Yeye alifanya vizuri sana kwa njia na utani hapa ni guy kutoka milima ya Montana akaenda Philippines kufundisha Filipino mtoto kuogelea. Uhakika yangu ni hii. Anna na mimi wamekuwa pamoja kwa zaidi ya mwaka sasa. Mimi nilikuwa na kwenda kwenye chumba cha dharura siku chache zilizopita kwa ajili ya ultrasound kuhakikisha mimi si kuwa na tone la damu (I am fine) nilikutana na tekniker wakati kuna ambaye alikuwa Filipino kutoka Cebu. Mimi alikuwa kuzungumza naye kuhusu visa s, aliiambia yake ya Anna ikilinganishwa na maelezo nk. na kisha akaenda kwa njia yetu. Mimi aliiambia Anna juu yake kwamba jioni na yeye alikuwa upset. Upset sana. Sasa mimi kuelewa ni kwa sababu kama unaweza kuelezea katika video hii. Najua ni sehemu ya tradeoff. Wewe kupata zaidi ya ajabu, mwaminifu, nzuri mwanamke katika dunia na katika kurudi wewe haja ya kuwa na ufahamu wa utamaduni wao na mambo haya kutokea. Ni anapata bora na wakati ingawa na kama wao kuona wewe ni mwaminifu na mkweli (mbili viungo kuu kwa ajili ya mafanikio katika uhusiano wowote), anapata bora. Tu kuwa na subira na kuwa na kushukuru kwa kile una, na inafanya maisha rahisi sana. Oh, na kamwe kuangalia yoyote ya wanawake wakati wewe ni pamoja nao halacha hakuna unaweza kuangalia, its ok. Wao wanadhani wewe inaonekana anyway hivyo inaweza pia kwenda kwa ajili yake. Katika mwisho itakuwa ok. Moja ya mawazo zaidi. Anna alikuwa kutelekezwa na yake ya kwanza ya mume. Kwamba ni si haijulikani hali ya huko. Nadhani watu kuhisi kwamba tangu ni si inawezekana kupata talaka, ni kuwapa mwanga kijani na kufanya chochote wanachotaka. Kama wewe ni mkutano Pinay ambao ni mkubwa kidogo, wanaweza kuwa na uzoefu wa uhusiano mbaya katika siku za nyuma. Kawaida sana zaidi ya hapo. Kama Ed anasema, wao wanataka utulivu na upendo. Kama wewe kutoa kwamba na wao, unaweza kupata kwa njia ya kitu chochote, lakini ni lazima kuwa na ufahamu na kuwa na uelewa kwa ajili ambapo yeye amekuwa kabla unaweza hoja kwa siku zijazo kwa furaha na amani. Yep, kuna utamaduni na utaratibu sababu kwa nini Filipinas (na Wafilipino) kupata kama wivu kama wao kufanya. Michell na mimi wamekuwa pamoja kwa zaidi ya miaka miwili sasa, na ni rahisi sana sasa kuliko ilivyokuwa katika mwanzo kwamba s kwa ajili ya uhakika. Shukrani kwa ajili ya kubadilishana kwamba, Yohana. Ned kuendelea kufanya video. Mimi bandari t kujifunza kutosha bado. Mimi nina kutafuta yako taarifa sana juu ya maisha, upendo na kuishi katika Philippines. I ve alikutana ajabu ya mwanamke kwenye Asian dating tovuti, na yeye hana t aliuliza kwa ajili ya kitu lakini upendo wangu kwa ajili yake. Mimi na nia ya kuja huko katika agosti kwa ajili ya ziara, lakini wanataka kutumia muda wangu na yake. Yeye ana nafasi ya pole kwa moyo wangu na mimi nataka sana ya kuwa na wake kama vizuri. Tabasamu yake pambazuka siku yangu. Mimi nilikuwa na swali. Mimi umakini kuzungumza na nzuri Filipina na tumekuwa kuzungumza kwa karibu na nusu mwezi. Kwa bahati mbaya, mimi ni wasiwasi sana, yeye ni scamming yangu. Yeye anaishi katika eneo la kijijini na madai kwamba internet ni bado inapatikana kwa ajili ya router kufunga katika nyumba yake, hivyo yeye manunuzi G data mizigo. Yeye kuanza kuuliza mimi kwa msaada na hii mara baada ya sisi alikuwa juu ya uhusiano wetu kutoka dating tovuti tuma barua pepe na sasa juu ya whatsapp. Yeye aliyenituma picha mbalimbali na sisi kuwasiliana kila siku, lakini hadi sasa, yeye amekuwa na wasi wasi na skype na mimi hata ingawa mimi alisisitiza juu ya kwamba. Yeye anadai si kuwa na kompyuta na ina wakubwa ya simu ya mkononi kwamba kupunguzwa nje juu yake mara kwa mara ambayo mimi kusema wakati tuna amesema juu ya simu ina kukatwa mara kadhaa. Mimi aliiambia yake baada ya kumusaidia mara ya mwisho kwamba mimi bila kuwa na kupeleka fedha yoyote zaidi mpaka sisi skype na kufanya mipango kwa ajili ya mimi kuja pale na ziara yake. Leo yeye alisema kwamba yeye alikuwa na kutuma kodi yake fedha nyumbani kwa sababu mama yake ni mgonjwa na sasa anahitaji msaada na kwamba. Mimi si kujua nini cha kufanya wakati huu. Yeye ni muuguzi waliosajiliwa, hivyo najua yeye hufanya heshima ya fedha lakini kwa sasa ni kusaidia familia yake na kulipa kwa ajili ya ndugu yake kwenda chuo kikuu. Ushauri wowote itakuwa appreciated. Mimi KAMWE kutuma pesa kwa mtu sijawahi kukutana katika mtu, sana chini ya hata kuonekana juu ya kuishi screen. Kuna mengi mno ya scammers mbio mbalimbali africa na hata kufikiria kufanya kitu kama hicho. Baadhi ya wanawake hapa kwa kweli kufanya kazi nje ya hustling wageni nje ya fedha zao. Ni nchi maskini na kazi rahisi kwa ajili ya pretty kubwa ya kurudi. Matumaini ambayo husaidia. Hey wote, mimi nina super furaha kuhusu wewe guys kuwa kupatikana kwa kila mmoja na kuangalia furaha njia yote. Mimi nina aina ya sasa kuhusiana na kile wewe guys kuwa na haki sasa. Mchumba wangu ni katika Montana, na mimi nina kufanya kazi nje ya nchi katika AUH. Mimi nina kuanza shaka ingawa ya uhusiano wetu tu kwa sababu sisi si walikutana katika mtu blab bla. yeye mara kwa mara mawasiliano, sisi Skype na ujumbe kwa kila mmoja na kwamba wote. Wakati mwingine mimi huwa kufunga ni mbali tangu kazi yangu ni hectic kwamba mimi nina hivyo kuwapiga wakati mimi got nyumbani. Tangu sisi ni katika uhusiano huu na sisi ni bora kujaribu yetu na kukutana na mwisho, yeye kuanza kwenda utafutaji wa madini katika Idaho nk. na marafiki na kupata baadhi ya dhahabu kwa kumsaidia na gharama na hatimaye kwenda pamoja naye katika MAREKANI. Mimi kumwabudu sana na siwezi kusubiri kujisikia naye katika mtu. Mimi nadhani fedha na mabadiliko ya kila kitu kama kwa Madonna mimi tu don t kujua jinsi ya muda mrefu mimi naweza kusubiri Sisi tumekuwa pamoja kwa karibu miaka mitano sasa. Wakati huu sana wakati mimi nina huzuni, upweke hivyo uchovu katika kazi na hakuna mtu na mimi hapa. Hivyo yeah, kwamba ni nini. Mimi tu kweli unataka mtu kwamba mimi unaweza kuzungumza na yangu ya sasa uhusiano kwa sababu mimi don t kujua jinsi ya kukabiliana na ni hivyo kusema. Nilitaka mtu ambaye unaweza yanahusiana na hali yangu leo na angalau kupata baadhi ya ushauri. Oh btw, mimi wakati mwingine kuzungumza kuhusu hisia yangu, lakini ni tu hufanya yake ya kujisikia na wasiwasi na alisisitiza. Na mimi don ‘t kama shinikizo naye wakati wote mimi tu don’ t kujua nini cha kufanya. Mawazo yako juu ya hili. Naam, hii ni kuja kutoka mtazamo nyingine. Shukrani kwa ajili ya kutoa maoni, Tads, lakini mimi kuwa na mahali pa kuanza. Umbali mrefu digital mahusiano ni vigumu sana, na mambo don t kweli kuanza kwa gel mpaka wewe kukutana katika mtu. Hopefully, atakuwa na ziara ya hivi karibuni hivyo kwamba unaweza wote kupata sahihi zaidi kuchukua juu ya mambo. Bahati nzuri na wewe wote. Kazi njia yangu kwa njia ya video yako na kukubaliwa moja juu ya Kutoa fedha kwa familia. Hii ni moja ya rufaa sana kuhusu mambo ya PH kwa ajili yangu mimi sina watoto na kuangalia mbele kwa kutafuta mwanamke na watoto wawili au watatu ambao familia niweze kujiunga. Na heshima ya kutosha, uaminifu na upendo kwa pande zote, napenda kuwakaribisha nafasi ya kuchangia kama mimi alikuwa na uwezo na kuwaacha mali yangu wakati mimi kwenda. Lakini wewe didn t kabisa kujibu hatua ya pili kwa ajili yangu: jinsi ya kujenga kutosha mipaka. Je, unaweza kufanya kama wewe kujisikia wewe ni kuwa inaonekana kuchangia, wakati wewe don t kujisikia uhusiano imeingia hatua hiyo? Mimi yanahusiana hii kwa uzoefu wangu katika Bali, ambapo wageni ni inaonekana juu kama moja kwa moja chanzo cha fedha, na hata kama mgeni wewe ni inatarajiwa kuchukua tab kwa kila kitu. Mimi sioni ni kabisa mercenary, na hisia yangu ni Wafilipino ni si kwa njia hiyo. Kweli. Sehemu yako juu ya wivu ilikuwa nuru, hivyo labda wewe kuwa na baadhi ya ushauri wa jinsi ya kushughulikia mapema ufunuo wa hii. Mimi ni juu ya dating tovuti, kujaribu kukutana na baadhi ya kuahidi wanawake, na wakati mimi alikuja PH mwezi Machi, mimi alijaribu kupata pamoja kwa ajili ya kahawa na wachache wao tu kuangalia nini kemia kuna wanaweza kuwa katika mtu. Mimi nilikuwa sana upfront kwamba hii ni nini mimi alikuwa akifanya, lakini hata kama mimi alikuwa wazi sana juu ya matarajio yangu kuwa mkutano wa kwanza itakuwa platonic, kadhaa ya wao alinipa gorofa Nope, kama wewe ni kuona mtu yeyote mwingine, kusahau mimi. Wanataka kipekee ya uhusiano kabla ya sisi ve hata alikutana. Tu njia ya mimi unaweza kuona karibu hii ni a) uongo kuhusu mipango yangu, au b) kutumia miezi sambamba na yao yote ya kujaribu na kutambua MOJA, na kisha kukimbia hatari kwamba wakati wewe kukutana katika mtu, wewe don t kama kila mmoja hadi karibu. Hivyo. ushauri wowote juu ya jinsi ya navigate wivu maji katika hatua za mwanzo. Dang, mtu. Mimi hivyo clueless kwa dating hapa (trope ko.), Siwezi uwezekano wa uhakika wewe katika mwelekeo sahihi. Watu wengi tu kusema uongo, mimi nadhani. Wageni NA Filipinas. Kama unafikiri kwamba tovuti hii imekuwa ya msaada na wewe, tafadhali fikiria wakitoa kuelekea yetu inayoendelea gharama za uendeshaji. Kama wewe kujisikia kama tovuti hii (na video mfululizo wetu) imesaidia wewe katika njia yoyote, tafadhali jisikie huru kuchangia kiasi kidogo ili kufidia gharama ya kazi yetu. Salamat. N M

About