submit


Mimi alitumia zaidi ya mwaka mmoja wa maisha yangu katika Philippines. Juu ya mwendo wa kwamba wakati mimi na kupanda kwa upendo huu utamaduni, upendo nchi hii, na upendo na kuwaita Philippines yangu nyumbani. Lakini. Mimi pia kuja kutambua kitu. Nimekuja kutambua kwamba mimi ni katika hali ya kipekee Linapokuja suala la Wasichana. Hapa I am a yr. zamani mgeni nusu ya ufasaha katika Bisayan, elimu ya msingi ya Kitagalogi ambao ni wanaoishi katika Philippines. Sasa kama wewe ni Filipino kusoma hii, mimi nataka kuacha hapa na kufikiri: Kama hakuwa na kujua mimi, alikuwa na hakuna kidokezo nini mimi alikuwa akifanya hapa nchini Philippines. Je, unafikiri? Nini nadhani yako kuwa kama jinsi I got hapa, na kwa nini mimi kuchagua kukaa hapa? Sasa mimi ningependa kushiriki na wewe kawaida sana mazungumzo mimi. Baada ya kusafiri kwa zaidi ya Majimbo ni salama kusema kwamba mimi alipozungumza na mengi ya kila siku Wafilipino na Filipinas. Hapa ni ya kawaida sana kwanza mwingiliano (ambayo mimi ingekuwa katika ama Bisayan au Kitagalogi): Filipino Filipina:»kwa Kweli. C’mon. Ambaye ni mpenzi wako. Kuna kura ya kubwa ya wasichana hapa. Je, unataka mimi kukusaidia kupata moja?»Ni machungu. Kwamba hukumu machungu yangu sana. Ni kwa nini. Si kwa sababu wao kufikiri kwamba ni kwa nini mimi niko hapa. Sisi wote tunajua kwamba mengi ya wageni kuja Philippines kwa sababu wao kuwa alikutana Filipina, na Filipina Girlfriend, au kuwa na Filipina Mke. Mengi ya wageni kuja kupata Filipina kwa upendo na huduma kwa ajili yao. Mimi itabidi kuwa mkweli kwa sisi kujua mengi ya wageni kuja kuchukua faida ya Filipina wasichana (kwamba machungu yangu, ni mgonjwa, na mimi ndoto ya siku hiyo ya mabadiliko). Mimi kuelewa kwamba itakuwa ya kawaida kwa kudhani kwamba mimi itakuwa hapa kutokana na Filipina. Kama wewe ni mgeni ambaye ana Filipina mke, mpenzi au ni kukaa hapa kwa sababu ya yake tafadhali sidhani mimi ni kushambulia wewe. Mimi si. Ni alisema na shauku sana na imani kwamba I unaweza kuona katika uso yao. Mimi naona ni katika nyuso za Wafilipino ambao kusema maneno hayo kwangu Wao wanaamini kuwa ni sababu kubwa kwa nini mimi lazima unataka kuwa hapa. Hiyo itakuwa ni sababu namba moja kwa nini mgeni ingekuwa milele unataka kuwaita Philippines nyumbani. Kuna hii kamili kwa maana ya ukafiri wakati mimi kuwaambia vinginevyo. Katika baadhi ya matukio, watu hata kuanza laughing katika maana ya kweli don t kuamini. Kwa kawaida kile ifuatavyo»kwa Nini wewe kuwa hapa»ni mimi kuzungumza. Mimi majadiliano kuhusu ajabu kidogo msukumo sifa mimi kuona katika Filipino mioyo. Mimi majadiliano juu ya nzuri ya milima, mito, na fukwe. Mimi majadiliano kuhusu chakula. Utamaduni mzuri mimi kuendelea kujifunza kutoka kwa. Ajabu Wafilipino nimekutana na alikuwa na uzoefu na. Mimi majadiliano juu ya furaha mimi shahidi. Mimi kuzungumza kuhusu nini mimi upendo Philippines. Ni moja ya hisia kubwa kama mimi kushiriki, kitu ambacho kwa kawaida huanza kutokea. Kitu mabadiliko katika kwamba Wafilipino uso. Ni inakwenda kutoka uhakika, na fitina, na kiburi. Ni inakwenda kutoka uhakika nini cha kufikiri, na kufikiri»Mtu kuna baadhi ya mambo ya kutisha hapa mimi lazima kuwa na kiburi ya. Kuna baadhi ya sababu kubwa ya kutaka kuwa sehemu ya utamaduni huu.»Pia napenda kuanza kwa kusema hii. Nimekutana na wengi wenye vipaji, kujali, kirafiki, smart, nzuri, ya ajabu Filipinas juu ya kozi ya muda wangu katika Philippines. Mimi ni anayemaliza muda wake guy bila shaka mimi kuwa zaidi ya nia ya kutaka kupata kujua baadhi ya wasichana bora, kwa kupata karibu na msichana hapa, na kwa kuwa na mpenzi. Mimi kuwa na alikutana na baadhi ya Filipinas kwamba haki mbali na kufanya mimi napenda alikuwa na haki ya kusema»Hiyo ni yangu Yuba.)». Tafadhali sidhani mimi kuwa»cocky au kiburi»kufikiri mimi inaweza kwa urahisi tu tarehe na kuwa na msichana hapa kwa sababu kwamba si kesi katika angalau, na mimi matumaini hakuna mtu milele anaona kwamba njia. Swali hilo, kwamba kujieleza, na kwamba sasa wakati mimi kushiriki kwamba mimi si kuwa na mpenzi au mke. Inanipa fursa ya kushiriki na kuhamasisha kiburi katika yao. Ni husaidia mimi kuhamasisha baadhi ya kufikiri chanya katika akili za watu mimi kuangalia juu ya watu Kifilipino. Nimeona juu ya kozi ya muda wangu katika Philippines mimi kusukuma mbali nafasi yoyote nipate kuwa na tarehe Filipina na kupata karibu na Filipina. Si kwa sababu mimi si unataka. Si kwa sababu mimi si nia. Si kwa sababu mimi si kupata Filipina ya kuvutia Kama WOW jinsi nzuri unaweza kuwa. Filipina uzuri tu hufanya moyo wako kuyeyuka. Nadhani wakati mwingine wakati mimi kukutana na wasichana hapa akili yangu huenda mambo. Jinsi tamu unaweza kuwa? Jinsi nzuri unaweza kuwa? Gash. Kama mimi kusema»ndiyo nina mpenzi»basi ni mabadiliko ya uwezo wangu wa kuhamasisha. Mimi kupoteza nafasi ya kuwa na kuhamasisha kwamba mawazo chanya katika mtu juu ya Filipino utamaduni. Papo hapo akili zao drift nyuma walidhani kwamba kuwa na Filipina ni sababu tu moja wanataka kukaa katika Philippines. Kama mimi alisema»ndiyo, mimi kufanya kuwa na girlfriend»hakuna jambo nini mimi kusema mengi ya ndani kila siku Wafilipino kwamba mimi kuingiliana na daima kuamini kwamba ilikuwa sababu kwa nini mimi alikuwa hapa. Hali hizi na mazungumzo na wenyeji, wao kweli kufanya kutokea kwangu mara nyingi kabisa. Kwa ajili yangu ingawa mimi inaweza tu kuhamasisha moja zaidi ya mtu kuhama mtazamo wao kwamba ni muhimu kwangu. Mimi nadhani ni hivyo tu katika upendo na Filipino utamaduni na kugawana na Wafilipino na dunia karibu yangu.»Wageni kwanza kabisa sababu wanataka kukaa katika Philippines ni kwa sababu ya wasichana.»Ambayo najua ni si kila mtu s mtazamo mimi tu kuleta hii juu kwa sababu hii imetokea sana katika muda wangu hapa nchini Philippines. Wakati wao wanaamini kwamba mtazamo inaendelea kulisha mzunguko wa kuwa kweli. Ambapo kama Wafilipino kushinikiza nyingine rahisi ya ajabu sababu kwa nini mtu anapaswa kuwa na fahari ya kuwaita nchi hii nyumbani sehemu hizo sababu kwanza kabisa kwa wageni na kila mmoja labda itakuwa kuhamasisha wageni ambao ni hapa kwa ajili ya wasichana (kwa sababu ya makosa) kwa ANGALAU SANA heshima hii ya utamaduni na hawa wanawake nzuri. Labda itakuwa kuwawezesha baadhi ya Filipina wanawake na si kuweka wenyewe au wageni katika mahusiano ambayo inaweza kuwa chanya kwa kuwa katika. Huo unaendelea kwa ajili ya wageni mimi kukutana. Nimekutana na hivyo wageni wengi ambao ndani ya dakika kuanza kuuliza mimi kuhusu wasichana. Kwa kweli, tu michache siku iliyopita mgeni aliniambia:»Wewe ni lazima kuwa hit kubwa na wanawake. I bet wewe ni kuwa na furaha sana na wao. Kupata bia kadhaa katika wewe na I bet hadithi zote itakuwa kuja nje.»Hadithi ya mwaka. umri ambao hata ingawa labda lonely katika kipengele cha maisha yake, tu haina t kukubaliana na watu kulenga juu ya kuwa na wasichana hapa kama kuwa sehemu bora ya Philippines. Don t kupata vibaya mimi kabisa kuelewa ni kwa nini wageni majadiliano kuhusu wasichana hapa sana, kwa sababu wao ni ajabu, na ndiyo nafasi ni wewe utakuwa kupata mengi ya tahadhari kutoka kwao kama wewe ni guy nzuri. Mimi alifanya mengi ya karibu sana Filipina marafiki juu ya kozi ya muda wangu katika Philippines. Mimi itabidi kutoa mfano wa kitu kwamba itakuwa kawaida kutokea: mimi kuwa karibu sana na rafiki katika Cebu jina lake Michelle. Siku moja tulikuwa kunyongwa nje kuangalia kwa ajili ya viungo kwa kufanya baadhi ya chakula. Sisi ni inaongozwa na soko katika Cebu kuchukua safi mboga. Wakati kuangalia mboga mboga chache ya wachuuzi alisema katika Bisayan Ash kwamba ni yako mume. Tena, mimi kuwa na kitu kibaya na kwa nini watu kufikiri kwa njia hiyo, kwa sababu tena, ndiyo kura ya wageni ambao ni hapa kufanya kuwa na rafiki wa kike, au wake. Lakini hutokea KILA wakati mimi ni kunyongwa nje na msichana ambaye ni tu tu rafiki yangu, na kwa kawaida katika wazi sana na mijadala njia ya wasichana itakuwa zilizozoeleka kama kuwa zinatokana na mimi. Katika baadhi ya matukio, watu itakuwa hivyo mijadala kuhusu hilo, kwamba inaweza kuwa na wasiwasi. Mimi daima kuchukua muda wa kujibu kwa watu ambao kufanya maoni hayo katika njia chanya. Mimi kueleza mambo ya ajabu kwamba kufanya mimi nataka kuwa hapa na sehemu ya utamaduni huu kwamba kufunulia yangu sana. Ni kwa nini. Kwa sababu naamini kama sisi majadiliano juu ya mambo hayo zaidi na kushiriki nao kwanza kabisa labda inaweza kuwa na athari chanya, mimi nadhani ni sehemu ya sababu kwa nini mimi kupata hofu tarehe Filipina. Mimi kupata hofu kwamba mimi itakuwa kupoteza nafasi ya kuwa na changamoto Wafilipino kuona mambo mengine katika utamaduni wao kwamba ni nzuri. Kwa changamoto yao kwa kuzingatia wale wa kwanza kabisa. Ni inaweza sauti ajabu, lakini kwamba mawazo wanatarajia mimi ni lazima kuwa na mpenzi au lazima kuwa hapa kwa sababu ya wasichana, na idadi kubwa ya Wafilipino ambao mara kwa mara kushiriki na mimi Ni tu aina ya zamu yangu mbali wakati mwingine. Wewe kamwe kujua ni nani unaweza kukutana au kuishia na. Kwa ajili ya yote mimi najua inaweza kuanguka katika upendo na kideni msichana katika Philippines, au Swedish msichana katika Canada, au Filipina katika Canada

About