submit


inaweza tu kuwa mpenzi bora wewe tumekuwa kuangalia kwa kutumia mapumziko ya maisha yako na. Nzuri Filipina ina charm ya kipekee na tabia. Kama sehemu ya Filipino utamaduni, wanawake kutoka Philippines ni ya kirafiki sana na kikamilifu nia ya waume zao. Aidha, Pinaceae sana upendo na aina, si tu kwa waume zao, lakini pia familia zao nzima. Jambo kubwa juu ya Philippine wanawake ni kwamba wao ni vizuri kuhusu utamaduni wa Magharibi, hasa utamaduni wa Marekani. Hivyo, huna haja ya kujifunza Filipino lugha ya Tagalog au kuzungumza na Filipina kwa sababu wao ni nzuri sana katika kuwasiliana katika lugha ya kiingereza. Moja ya maeneo favorite ya Filipino wanawake ni ununuzi maduka makubwa. Wao kutumia zaidi ya muda wao pale kuangalia sinema, ununuzi dirisha, dining katika migahawa au tu tu kunyongwa karibu. Angalau sasa unajua ambapo unaweza kuleta maisha yako ya baadaye Filipina tarehe. Filipino watu ni uzoefu wa ‘leo’. Maisha bila kuwa kamili kwa ajili ya Filipina au Kifilipino bila simu zao za mkononi. Na hii, daima kuweka katika kuwasiliana na kutuma yake tamu SMS au ujumbe wa maandishi angalau mara moja kwa siku basi yake kujua wewe ni kufikiri juu yake. Filipino wanawake siku zote wanataka mshangao (nadhani kimapenzi zaidi wanawake). Hivyo kwa nini si mshangao yake na Filipino maneno kama Mahalia ambayo ina maana I Love You au Magana ka maana Wewe re Nzuri. Si tu maneno hayo bila ya mshangao wake, lakini itakuwa kufanya yake ya kujisikia wewe kufahamu yake mengi ya kujifunza kuhusu lugha yake. Je, si underestimate mambo anaweza kukubali kuhusu wewe. Hakuna haja ya kumwambia uongo. Tu kuwa kweli sana naye na uhakika uhusiano wako na yake itakuwa harmonisk. Uchumba ni sehemu ya Filipino utamaduni. Unaweza kushinda Filipina moyo si tu kwa courting yake lakini pia courting au kushinda familia yake s moyo. Hii haimaanishi una ‘wow’ yao na zawadi ghali, tu kuonyesha hisia yako ya kweli kuelekea binti yao kwa unyoofu na uaminifu wa hatua yako. Kutoa zawadi ni sehemu kubwa ya Filipino uchumba. Thato t maana wewe ni kununua yake na zawadi. Hata Filipino wanaume kufanya hivyo na Filipina kushinda moyo wao. Ni hasa tu kuonyesha Filipina mwanamke shukrani yako kwa ajili yake. Wewe utakuwa na mshangao kwamba baada ya kushinda Filipina moyo, yeye kurudi neema na zaidi huko nje kwamba ina kazi nzuri na thriving njia yao ya maisha bora. Philippines wanawake kuangalia kwa mpenzi kutoka Marekani au UINGEREZA au Australia au kutoka yoyote ya nchi za kigeni doesn t daima maana wao ni kuangalia kwa ajili ya sugar daddy au mtu kwamba itakuwa kuwasaidia kifedha. Baadhi yao ni tu uzoefu wa kutafuta mpenzi kutoka nje ya nchi. Zaidi Filipino wanawake Wakatoliki katika dini. Wao thamani ya harusi kanisa kiasi kwamba talaka hairuhusiwi katika Philippines. bado kihafidhina. Yeye inaweza flirt na wewe kwa baadhi ya wakati lakini hiyo haina t lazima maana yeye kwenda kulala na wewe haki mbali. Mengi ya Safi Pilipino Uzuri huko nje bado bikira na kuhifadhi ubikira wake kwa ajili ya lucky guy ambaye yeye kuoa. Mimi matumaini yangu tips itakusaidia mengi ya kushinda moyo wa nzuri Philippine wanawake. Najua kwamba tips hizi ni chache tu, lakini haya itakuwa muhimu kutosha kushinda Filipina upendo. Mimi don t kujua kuhusu Filipinas wanaoishi katika Philippines, lakini naweza kusema mambo fulani sana hakika kuhusu Filipinas wanaoishi katika Dubai. Mimi nilikuwa na uhusiano na Filipina na mimi got kujua kuhusu siri yake miezi tu baada ya kuanza uhusiano. Mimi kwa kweli hakuweza kuamini kwamba jinsi ya kuja mtu anaweza kuwa na siri kama hiyo. Kisha mimi kuanza kutafiti kuhusu Filipinas tabia na mawazo yao kwa ajili ya uhusiano. Mimi akaenda kila Filipino mwenzake wa mgodi tu kujua jinsi ya kuja na msichana inaweza kuwa hivyo siri. Mimi naendelea kutafiti kwa muda wa miezi sita tu nje ya udadisi jinsi ya kuja watu kuwa hivyo bandia. Wakati huo, I broke up with my GF lakini naendelea urafiki hai. Kisha polepole yeye aliniambia chini ya kutajwa mambo kuhusu Filipinas na mimi got uthibitisho kutoka karibu wote wenzake wa mgodi nyingine Filipino rafiki yangu na kufikiwa hitimisho na imani yangu kwao ni kama kwamba na ni ya kawaida sana kwa ajili yao (inaweza kuwa hii ni nini utamaduni wao ni, au hii ni jinsi ya wao kuchukua uhusiano). Wao kufanya uhusiano na wengine raia tu suck fedha zao au kupata pasipoti ya baadhi ya nchi za magharibi, kama guy ni Nyeupe. Karibu wote Filipinas tu kucheza na guys kwa ajili ya fedha (wao wanaweza tarehe na guy tu kwa ajili ya chakula mara kwa KFC) na kuwa na zaidi ya mpenzi kwa ajili ya uhakika. Kama ru GF ambaye ni Filipina ni waaminifu na mwaminifu kwa u, u haja ya kuamka kutoka ru udanganyifu. Yeye si mwaminifu, yeye ni wajanja na anajua jinsi ya kucheza. Si wote lakini zaidi zaidi ni katika siri ya ukahaba. Wao kuwa na viungo na kulala na guys Nyeupe au wenyeji tu kwa ajili ya bucks (wakati mwingine hata). Ni Filipina unaweza kuondoka kwa mume wake na watoto tu kwa ajili ya kubeba teddy, nzuri chocolate (hata wale ghali) na rose. U haja ya pamper yake na mambo haya kwa muda wa siku tatu mfululizo na siku yeye itabidi kuwa katika ru kitanda. Picha zao katika Dubai ni mbaya. watu wanadhani kwamba wao ni inapatikana kwa urahisi puss** na kutibu yao kama tishu karatasi (kutumia n kutupa) karibu bila ya jitihada yoyote kwa sababu tu wao kuishi kwa bei nafuu na chini standard. kuangalia nje kwa ajili ya mwanamke juu ya ukurasa huu, jina lake ni Riza veers, sisi tarehe kwa zaidi ya mwaka mmoja na kama sisi ilikua yeye aliuliza kwa fedha zaidi na zaidi, kila mtu katika yake got wagonjwa ikiwa ni pamoja na yeye mwenyewe na yeye alikuwa na kwenda nyumbani kwa kusaidia nje basi mama yake alikuwa anaenda kufa na mimi alijaribu kumsaidia kama vile mimi naweza, maelfu ya dola, basi kila mtu kuanza kupata mgonjwa tena. hivyo, mimi aliuliza western union kwa ajili ya historia ya ambapo yeye ilichukua fedha na ni yote katika sehemu moja, mamia ya maili mbali kutoka ambapo yeye alisema yeye alikuwa. hivyo, mimi kusimamishwa kutuma fedha yake, kwa sababu mimi nilikuwa mbio nje na kofia wakati yeye akaanguka nje ya upendo na mimi, mimi nilikuwa kuruhusu yake kufa na mimi t care, yeye anaishi katika Zamboanga sib kwenda. kuangalia nje kwa ajili ya hii moja

About