submit


I ve kuonekana kushiriki yangu ya haki ya umri wa Australia wanaume kuoa mdogo sana Filipino Wanawake na kubwa sana umri pengo. Lakini kwa kuwa waaminifu kabisa, I ve pia kuonekana nzuri ya haki sehemu ya wanandoa kwamba kuoa katika umri huo kundi. Mimi ve got wachache wa marafiki kwamba ni yote kuolewa na Filipino wanawake na umri pengo ni si sana. Ni kati ya miaka hivyo ni kidogo busara katika maoni yangu. Sasa kama Filipino mwanamke ni umri wa miaka na yeye kuoa mtu mwenye umri wa miaka, kwamba ni hadithi tofauti kabisa na hadithi hii hufanyika moja ya marafiki zangu wa karibu na si hadithi nzuri. Yangu ya zamani Australia rafiki ni karibu na umri wa miaka, talaka kutoka kwa mke wake, imeongezeka hadi watoto wote ndoa. Sisi mara moja alifanya kazi pamoja na kwamba ni jinsi gani mimi kujua yake. Yeye ni kama heshima Aussie bloke kama anapata. Siku moja, karibu na marehemu, mmoja wa marafiki zake katika Brisbane, ambaye alikuwa inayomilikiwa biashara katika Philippines aliuliza yake kama yeye alitaka kuja pamoja na Manila kwa wiki chache. Rafiki yangu akaruka katika nafasi. Yeye fika katika Manila na kukutana na hii sana vijana msichana mzuri kitu umri wa miaka. Yeye alikuwa single mum, kama yeye tayari alikuwa na mtoto na uhusiano uliopita, msichana. Anyway, yeye aliniambia yeye tu alikutana yake kwa siku mbili tu katika Manila na yeye alikuwa na kupata nyuma ya Australia. Chochote kilichotokea ndani ya siku mbili na kufanya naye kufanya kile yeye alikuwa ijayo mambo. Kwa sababu yeye ni wazi alijua jinsi ya kushinikiza vifungo haki. Hivyo, wakati yeye got nyuma ya Australia, rafiki yangu aliniambia yeye alikutana na Filipino msichana na yeye alikuwa anaenda kumleta ziara yake katika Australia. Hivyo, yeye mara moja got kazi na kufadhiliwa yake visa ya utalii kwa miezi na yeye aliwasili katika mwishoni mwa desemba. Juu ya siku ya yeye aliwasili, rafiki yangu ya zamani waalikwa rafiki yake katika baa ya mitaa kwa ajili ya wachache bia na chakula. Yeye ilikuwa wote smiles na grinning kutoka sikio kwa sikio. Mimi ilikuwa si huko kwa ajili ya tukio hilo, lakini mke wangu alikuwa. Wiki moja baadaye, mimi alikuwa na nafasi ya kukutana na rafiki yangu ya zamani katika baa ya mitaa kwa ajili ya chakula cha jioni, na mimi kwenda na mke wangu na binti. Kwamba ni wakati mimi alikutana yake. Sekunde ya mkutano wake ambapo kawaida tu utambulisho. Lakini baada ya dakika, I figured hii msichana alikuwa si nzuri moja kwa ajili ya rafiki yangu kwa sababu rafiki yangu, mke wangu na mimi wote walikuwa chatting karibu, na yeye alikuwa kukwama juu ya iPad mpya juu ya Facebook au chochote si bothering kujiunga katika mazungumzo, wote kufyonzwa ndani yake mwenyewe digital dunia. Kama mwanamke lazima si wamekuwa kuruhusiwa kuzaliana katika nafasi ya kwanza, wao pop nje zaidi ya watoto kwa njia ya mfereji wa kuzaliwa, mbaya zaidi kuliko wao wenyewe, mimi mawazo yangu mwenyewe. Wiki chache baadaye, nilikwenda na mke wangu na binti pub kuwa na chakula cha jioni na kisha mimi alikutana tena rafiki yangu wa zamani na wake Filipino mpenzi. Rafiki yangu alikuwa na bia kadhaa na yeye alinivuta pembeni na kuanza kuwaambia mimi kwamba yeye alikuwa anaenda kutuma yake ya kufunga. Katikati ya januari, mke wangu anapata simu kutoka kwa hii Filipino mwanamke karibu pm katika mchana. Yeye alikuwa yote machozi na alihitaji mtu wa kuzungumza kuhusu matatizo yake. Inavyoonekana, rafiki yangu ya zamani alitaka kujikwamua ya yeye hivyo haraka kwamba yeye alikuja na mpango wa hila na yeye aliiambia yake kwamba yeye atakuwa mbali kwa ajili ya kazi kwa miezi michache, hivyo yeye lazima kwenda nyuma mapema Philippines, hata ingawa visa yake ilikuwa kwa ajili ya miezi. Mimi tu aliiambia yake, Haleluya. Kwamba yeye anastahili. (Kwa kweli, mimi t kusema Hallelujah wakati wote, lakini mimi alikuwa karibu yake). Lakini yeye ana binti katika Philippines.mke wangu interjected. I don t huduma, hakuna tatizo langu au tatizo LAKO, mimi aliiambia mke wangu. Mbali kama mimi alikuwa na wasiwasi, yeye alikuwa na nafasi ya kuwa katika uhusiano mzuri na rafiki yangu ya zamani, lakini yeye akapiga yake na sasa yeye ni kilio juu ya kupata nyuma juu ya ndege kidogo mapema na kwenda nyuma ya Philippines. Alikuwa rafiki yangu ya zamani mpumbavu. Ndiyo, kwa kiasi fulani. Lakini yeye ni aina-moyo guy na hii nasty mwanamke alichukua faida ya ukarimu wake kwa uliokithiri. Uaminifu katika maisha yangu short, I ve kamwe kusikia juu ya mwanamke kama kuwa na kuonekana mwanamke kuishi kama kwamba mbele ya mpenzi wake. Mimi kijinga ya Filipino wanawake? Hakuna. Wengi wa yao ni ya kweli ya upendo, uaminifu na vizuri-mannered na ni wafanyakazi ngumu. Lakini kwa bahati mbaya kwa ajili ya rafiki yangu hapa, yeye tu alifanya uchaguzi mbaya. Mkutano tu kwa mtu kwa siku mbili katika Manila ni si ya kutosha kupata kujua mtu. Labda nje ya kukata tamaa, yeye mawazo yake inaweza kufanya kazi nje na yeye akamleta kwa Australia lakini tabia na mtazamo wa hii sana vijana na pretty Filipino mwanamke alikuwa kweli aibu kwake. Sasa, hapa ni top ten sababu kwa nini kama wewe ni ya zamani, mbaya na haikubaliki kijamii Australia mtu, unapaswa kuoa au tarehe ya Filipino mwanamke kwa nia ya kuoa hapa. Mimi ve got rafiki ambaye ni kuolewa na Filipino mwanamke na yeye ni pamoja na umri wa miaka na yeye ni karibu na umri wa miaka. Wakati mwingine, yeye utani kwamba labda yeye lazima kununua baadhi ya toys ngono na radhi yeye mwenyewe kwa sababu mume hawezi kufanya hivyo. Baadhi ya miezi, yeye d kuwa hakuna shughuli wakati wote. Mimi najua ya wanandoa kama hiyo. Nzuri sana Filipino mke na mume ni kipindi cha miaka ya zamani. Yeye pia ni pamoja na miaka ya zamani. Wao kuwa na vijana wa kike, kwa hivyo wao walikuwa ndoa kwa wakati hivyo mtu alikuwa hai kisha nyuma. Sasa yeye si. Wewe kujua nini wao ni kufikiri, haki. Hapana, wewe don t. Vizuri, mimi siwezi kusema unataka watu wengine ni kufikiri. Lakini je, unajua wakati mimi kuona vile wanandoa, nina neno moja tu huenda haraka kwa njia ya akili yangu: kwa UMAKINI. Mimi nimesikia waume yangu ya Filipino rafiki kulalamika mbaya kuhusu jinsi wao chuki kutuma fedha nyuma kwa mke s familia na jamaa nyuma katika Philippines. Sasa, kama wewe kama mume kwamba haina nia ya kutuma fedha zaidi ya Philippines, basi, asante wema kwa ajili ya aina yako ya moyo. Philippines serikali haiwezi kuangalia baada ya yote watu wake vizuri, kwa sababu wao ni pia wengi wao na sababu ni kwa nini kuna pia wengi wao ni kwa sababu kwa vile nchi ndogo, wao kuzaliana kama mambo. Sisi kulalamika hapa kuhusu Serikali yetu na Serikali ya Shirikisho katika Australia lakini kwa kulinganisha Serikali katika Philippines, Serikali ya Australia ni mamilioni ya nyakati bora katika utoaji wa huduma. Kama wewe ve kamwe nanga miguu yako katika Philippines, wewe d kamwe kujua nini mimi kuzungumza kuhusu. Wewe ve got it kuwa kuna kuona ni kuamini ninachosema hapa. Zaidi ya mke wako s familia na jamaa watakuwa hawana ajira na hali yao ya maisha itakuwa kidogo mbaya na ngumu. Lakini si wote, kuwa wa haki, baadhi ya wanawake watakuja kutoka vizuri kufanya familia na kama kwamba ni kesi (d ingekuwa kweli kuwa bothered kuhusu kutuma fedha kwa Philippines kwa sababu familia zao ni kutoka katikati ya darasa familia kwamba unaweza kuangalia baada ya wao wenyewe). Sasa, mimi f kutuma fedha kwa Philippines ni kitu ambacho wewe d kufikiri ingekuwa gari wewe karanga, don t bother kuoa Filipino mwanamke, hata kama yeye kama nzuri ni kwamba wewe d naweza kufa kwa ajili ya. Kusema kweli, pretty Filipino mwanamke anaweza kuwa na kuchukuliwa yoyote ya kuchukua mpenzi wake nyuma katika nchi yake mwenyewe. Je, umewahi kujiuliza swali hili, kwa nini sasa yeye ni na wewe, umri mbaya fart (sorry, lakini kwamba ni kweli.)? Si wote Filipino wanawake ni diggers dhahabu Zaidi Filipino wanawake ni aina, kujali, mwaminifu na kutibu waume zao kama wafalme. Lakini kuna baadhi ni baadhi ya wanawake kwamba bila kuchukua na wewe kwa ajili ya safari ya porini na wewe utakuwa kulipa kwa ajili yake na fedha yako. Kama vijana Filipino ni mwanamke sana clingy kutoka mwanzo katika dating uhusiano wako, kuanza kuuliza kwa ajili ya hii na kwamba kununua yangu, kununua yangu kwamba, basi dude, wewe umakini na gold digger juu ya mikono yako. Hebu s uso yake, mimi ve kusoma na kusikia hadithi ya Filipino wanawake kuacha na talaka yao ya zamani sana waume wakati wao wana nafasi: mara baada ya yeye anapata Australia kudumu hadhi ya ukaazi. Kuna kitu kibaya na kwamba, kila mtu anataka maisha bora. Jambo zuri ni, wewe ve aliyopewa nafasi yake na wewe walidhani kupendwa yake, na yeye kupendwa wewe. Lakini wakati mwingine, inaweza tu kuwa na muda wa kitu. Wewe kutoa moja yake sababu ya kuondoka na yeye itabidi kuondoka. Hivyo, wakati yeye majani wewe, ambapo unafikiri yeye kwenda kufanya ijayo. Labda kuna sababu kwa nini unaweza kuwa na mafanikio si sana na yako mwenyewe aina ya wanawake (Australia wanawake) na labda yako mke wa kwanza kushoto wewe kwa sababu wewe hakuwa na kujua jinsi ya kuwa mtu halisi kwa mke wako katika nafasi ya kwanza. Kila mtu katika baa ya mitaa katika mji wa nyumbani yako anajua kwamba wewe ni grumpy umri wa fart na yako jaribio la kupata nyuma katika uhusiano na yoyote ya Australia wanawake imekuwa kushindwa. Hivyo, wen t Philippines kujaribu bahati yako kwa sababu wewe nimesikia kutoka mate kuwaambia kwamba wasichana kutakuwa na kuruka yote juu ya wewe mara moja kupata huko kwa sababu wewe ni wa Ulaya. Sasa kwa kuwa wewe kuwa pretty msichana wanaoishi na wewe katika Australia, na kama wewe kwenda nje na kukutana na marafiki, na kama yeye ni kwamba aina ya msichana kwamba ni wazi ya kijamii (lakini wewe ni haikubaliki kijamii), wewe d kuwa na kuweka katika nafasi ngumu kama wewe ni wivu kituko. Mimi najua moja ya vijana Filipino mwanamke, ambaye ndoa mzee kwa miaka na wao kuwa na michache ya watoto ambao ni vijana wa sasa, lakini hii mtu mkubwa naendelea yake imefungwa mbali katika kutengwa katika shamba. Yeye hakuwa na kuruhusu kwake kuingiliana na majirani au marafiki wapya. Yeye alitaka kupata nje lakini yeye wouldn rsquo; t kuruhusu. Yeye ningependa kumwuliza tunaweza kusafiri na kuona maeneo kama Cairns, Mackay, Rockhampton, mimi tumekuwa kukwama hapa kwa miaka na I wanataka kupata mbali kwa muda na wewe ve kamwe kuruhusiwa mimi kupata nje. Nadhani nini yeye alivyofanya. Yeye talaka yake na sasa yeye ni hai na mtu mwingine karibu sawa na umri kama wake yeye ni kufurahia maisha yake ya sasa. Wakati wewe ni ya zamani, ni lazima kuangalia baada ya na kulea watoto, watoto wako. Kwamba lazima kuwa kilichotokea muda mrefu uliopita. Watoto wote wako lazima sasa kuwa ameolewa na wewe d wanapaswa kuwa babu. Lakini kwa baadhi ya sababu, kama binadamu pops nje ya yake ya kuzaliwa mfereji, wewe ni wewe ni kwenda kufanya nini alifanya miaka iliyopita na mke wa kwanza au wa pili mke au chochote. Tatizo tu ni wewe d kamwe kuona wajukuu wako na hii mwanamke na kutakuwa kuja wakati huwezi kuwa na uwezo wa kuangalia baada ya watoto wako mwenyewe kwa sababu wewe d kuwa mzee sana na dhaifu, na wote wajibu kwenda kwa mke wako vijana. Wakati sisi kukutana na marafiki, ambao walikuwa watoto wachanga na watoto wadogo, yeye kumchukia yao. Yeye d kufanya watoto wao katika mikono yake na yeye d alitaka yeye d alikuwa mmoja wa wake mwenyewe. Kisha yeye itabidi kuangalia saa yangu na wale nataka tone ya aina hii ya macho. Ningependa kupata ladha. I am kufikiri mimi Ni Mungu. Hapa ni kitu, wanawake kujisikia kamili au napenda kuweka njia hii, wanawake kuhisi wao ni mali ya wanawake wakati wao unaweza kuzaa watoto. Hivyo, kama wewe ni umri wa mtu na daktari s kata wewe manii uzalishaji bomba, unaweza kama vile kusahau kwamba dhana nzima ya kuoa vijana Filipino mwanamke ambaye kamwe alikuwa na nafasi ya kuwa na watoto. I ve kuonekana kama wanandoa katika Australia mwanamke ni mwaminifu, yeye inaweza kuwa talaka yake ya zamani ya mume na kupata mtu mwingine wa kuoa na kuwa na watoto, lakini yeye anapenda yake yeye bado pamoja naye. Lakini unaweza kuona huzuni au hamu katika macho yake kila wakati yeye hukutana rafiki yake na watoto wachanga na watoto wadogo. Hiyo ni kitu ambacho s wamekuwa wakinyimwa yake kwa sababu zamani mume akaenda chini ya kisu muda mrefu iliyopita kabla ya yeye alikutana yake. Don t kusahau kushiriki, tweet, kiungo, kama kama wewe ve walifurahia post hii kwa kubonyeza wale kugawana vifungo chini. Shukrani

About