submit


Mtihani kama nadharia hii ni halali itakuwa kuchukua timu ya zamani, wasio na makazi, watu maskini kutoka MAREKANI na Canada, na kujua jinsi mara nyingi hizi ‘Kifaranga sumaku,’ alama katika Jiji la Manila. Wanawake hawa wanataka kupata baadhi ya fedha kwa ajili ya wao wenyewe na wake mzima wa familia na matumaini ya tajiri wa zamani fat guy kufa hivi karibuni na majani sarafu yao. Rahisi kujibu kwa hiyo ni kama wewe kuweka mwenyewe juu, wao wanataka nzuri ya ubora wa mtu. Umri ni namba tu. Ina maana yoyote kwao. Kama wewe ni kuvutia na ni mtu mzuri, kwa nini si. Mpenzi wangu ni miaka mdogo kuliko mimi, na sisi kupata pamoja kubwa. Ni karibu kama sisi walikuwa alifanya kwa kila mmoja. Inaonekana ni kama si muhimu kwao lakini kuja juu. Kama wewe kuangalia kama crap kwa sababu huna kuchukua huduma ya wewe mwenyewe basi je, wewe kutarajia. Kutibu yake kama mwanamke wa ajabu, afya bora kufanyika. Ambapo ni risasi hii. Pia, sana wajanja uchunguzi hapa. Ni rahisi kuwaambia wewe ni ‘sahihi’ ya mtu na si baadhi ya aina ya BAHARI dreg. Kila kitu wewe alisema ni haki. Mimi nataka. kushiriki. hii na mimi matumaini. wengi mgeni walimwengu mtazamo huu. Nakubaliana na wewe kwamba kimaadili kwa ajili ya wewe, ni si haki kwa ajili ya. mwanamke kuwa kuolewa na mtu wa zamani sana. na kisha wewe si kushangazwa kama msichana alifanya moto miguu nini yeye anapenda kutoka kwa wakubwa guy, yeye ingekuwa kuondoka uhusiano tu kama hiyo. Ukomavu ni jambo. Sema tu wat ni kweli ni. Filipina anapata maisha bora. Guy anapata vijana hottie. tangu zaidi ya nchi nyingine (USA) kuwa na umri hutegemea-ups. wakubwa guy anapata msichana tu kama tajiri na au celebrity. KIPINDI cha mimi daima wasiwasi kuhusu umri pengo wakati mimi kukutana na mtu katika Philippines. lakini mimi kwa kweli nadhani ni inategemea juu ya uhusiano umri si jambo wakati wote kama una ardhi ya kawaida. Mimi kufurahia na yangu Binti mzuri sasa wangu mkubwa ni kazi tayari mimi kusubiri tu mdogo wangu na kumaliza na mimi kusafiri yake katika 🇸🇬 Singapore na wakati mwingine kwenda nyuma Philippines 🇵🇭 kwa mavuno yangu ya mpunga na miwa na nzuri tu Binti yangu mdogo kumaliza mimi yangu pensheni kutoka SSS hata kufanya watoto wangu wala kutoa kwangu mimi peke yangu ya fedha na kufurahia. Mimi si nia ya fedha ni yangu mwenyewe ya ardhi na mimi na yangu mwenyewe fedha, fedha ni kitu kwa ajili ya bora ni moyo na tabia. Mke wangu ni mdogo wa miaka, ameolewa kwa miaka na hadi sasa, ni faini. Stepdaughter ana shahada ya chuo kikuu na kazi muda kamili. Mimi kamwe kununuliwa wazo kwamba mdogo sana mke ni mechi nzuri, ni wazi maoni. Wao haja ya fedha kuwa mali na fedha za kigeni ni njia bora kwa ajili ya nyumba na gari na kuchukua huduma ya familia zao full stop na kweli dating ni Pedophile Tafadhali sir unaweza u msaada mimi kupata tarehe kwa ajili yangu. Mimi nina umri wa miaka kutengwa kwa miaka na hakuna watoto. Mimi kazi hapa kama nanny katika Kiarabu familia. Lakini mimi itabidi kwenda nyumbani na na I wanataka kupata yangu upendo wa kweli katika maisha yangu. Kama kuna baadhi ya mtu ambaye nia na mimi kuongeza mimi katika Facebook

About