submit


Mimi si kusema mimi tu kwenda mahali fulani na kuchukua kwamba mtu wa kwanza inaonyesha riba, mimi nataka uhusiano mbaya na mimi kujua mimi inaweza si tu kama ni katika bonyeza ya vidole yangu. Lakini sasa mimi tu si mkutano wa yoyote ya watu, mimi don t kujua ambapo kukutana nao. Mawazo yoyote. Mimi ni katikati ya miaka ya ishirini mwanamke na nataka. Mimi si kusema mimi tu kwenda mahali fulani na kuchukua kwamba mtu wa kwanza inaonyesha riba, mimi nataka uhusiano mbaya na mimi kujua mimi inaweza si tu kama ni katika bonyeza ya vidole yangu. Lakini sasa mimi tu si mkutano wa yoyote ya watu, mimi don t kujua ambapo kukutana nao. Mawazo yoyote. Kuacha kuangalia, mambo bora katika maisha ya kuja wakati wewe si kutarajia yake. pia, si kusema wewe ni kukata tamaa, lakini kukata tamaa ni unattractive katika mwanamke, hivyo ni ukosefu wa imani, kwamba alisema juu ya imani huelekea kuweka watu mbali na. Kujaribu kusonga mbele katika maisha mwenyewe, kufanya nini hufanya furaha, kuwa vizuri kuwa peke yake na kukua katika mwenyewe kabla ya kujaribu kushiriki yote ya kwamba wewe unaweza kutoa kwa mwingine. Si uhakika jinsi ya kuchukua nataka mtu si mtoto katika mwili wa mtu kila mtu anapaswa kuwa na mtoto ndani yake, na furaha ya upendo, playful, hisia ya ucheshi. mwili wa mtu nini hasa ni mwili wa mtu. Mimi nina katika wangu s mno na nahisi kuwa mwili wa mtu. ok zaidi kama Brad Pitt ya Gerard Butler lakini mimi kufikiria wote wawili kuwa mwili wa mtu, kwa kuwa waaminifu muonekano haipaswi kuwa hivyo muhimu, uhusiano upendo mateso kwa imani heshima gani muhimu zaidi. Wewe wanaonekana lovely hivyo mimi unataka bora ya bahati kwa ajili ya maisha yako ya baadaye na matumaini ya kupata furaha Madhara kwa watoto, unyanyasaji au vitisho, unyanyasaji au sera ya uvamizi, impersonation au vibaya, udanganyifu au hadaa, Madhara kwa watoto, unyanyasaji au vitisho, unyanyasaji au sera ya uvamizi, impersonation au vibaya, udanganyifu au hadaa, Madhara kwa watoto, unyanyasaji au vitisho, unyanyasaji au sera ya uvamizi, impersonation au vibaya, udanganyifu au hadaa, mimi na msichana, mimi kuwa na inayojulikana kwa miaka minne sisi got pamoja miezi iliyopita mimi kujisikia kama yeye anachukua yangu kwa ajili ya kutolewa tangu sisi got pamoja. Kwa nini kila mtu got kuwa hivyo maana juu ya tovuti hii wakati mimi nina kujaribu tu kuuliza maswali. lol. si kila mtu ni wazi. lakini wtf guys lol. Mimi nina mwanamke na bado bikira. Nimekuwa akambusu guys na amefanya mambo ya ajabu lakini tu si alikuwa na ngono bado. Je, hii ni kawaida

About