Kama mimi nilikuwa hai katika MAREKANI na alikuwa kama fujo kuhusu kutembea hadi wasichana na kuwapa namba yangu kama mimi na pinays mimi ingekuwa uwezekano kuwa katika jela na sasa, na wakati mimi itakuwa ‘d kutoka kwa wote maduka makubwa ya jirani ambapo mimi aliishi. Katika hali halisi hakuna kitu kibaya na kutembea hadi msichana, kumwambia yeye ni cute, na kumpa namba yako. Hakuna madhara hakuna mchafu, na kwamba ni kweli kiwango ya kile mimi kufanya. Lakini mimi ni uhakika kabisa kama mimi alifanya hivyo kama kiasi pale kama nilivyofanya hapa mambo mabaya kutokea. Mimi mitupu nje namba yangu tena, mara hii mwaka uliopita. Kwa mara ya kwanza, mimi aliandika tu tarakimu juu ya kipande cha karatasi na kwamba got me minuscule tano maandishi kurudi nyuma. Kisha siku moja niliamua kuanza kuandika kuburudisha na cute ujumbe juu yao, na asilimia akaruka juu ya. Kwamba ni bora zaidi kwa kurejea kwenye yangu ya muda mrefu ya uwekezaji wakati kwa sababu kuna siku ambapo unaweza kwenda maduka na si kuona msichana thamani inakaribia katika saa. Au tu ndio unaweza kuona ni kutembea mkono kwa mkono na mpenzi, au na mama yao, au katika baadhi ya nyingine mbaya mbinu matangazo. Taarifa nilivyoeleza maduka na kwamba ni wazi mahali bora kufanya njia yako. Wewe tu haja ya kuhakikisha kwamba wewe kufanya hivyo kwa baadhi ya heshima, tabasamu, na si kuwa pia kujitutumua kama msichana ni wazi si nia. Kama maduka ni mahali bora, kisha mitaani ni dhahiri mahali mbaya nimejaribu. Kwa sababu za wazi Filipinas ni kiasi leerier ya random guy inakaribia yao juu ya mitaani basi ni ndani ya maduka. Kama mimi kuona moto msichana juu ya mitaani, mimi ili kujaribu, lakini kwa kawaida kupita. Jambo moja nimejifunza ni kwamba kwa baadhi ya sababu nicer eneo la mji wewe ni zaidi uwezekano wa wewe kupata nakala ya nyuma. Napenda takwimu maskini maskini wasichana itakuwa ndio kwamba ni msisimko zaidi kukutana na»tajiri»mgeni, lakini ni kweli kazi bora na vizuri zaidi mbali wasichana. Hivyo, bear kwamba katika akili wakati wa kufikiri wapi kukutana Filipinas. Wakati mimi kwanza ilianza kufanya hii, mimi nilikuwa mbali shyer kuhusu hilo kuliko mimi sasa. Ni inaweza kuwa kweli awkward wakati wewe ni kuwapatia msichana kipande cha karatasi na yeye si kuchukua ni, au yeye anaendelea kuuliza»nini ni kwamba.»na ni wazi curious lakini si kunyakua hiyo. Wakati wewe alifanya njia yako, ni ilikuwa nzuri nafasi ya wazi katika maduka na hakuna mtu kuangalia, sasa wewe ni inakaribia eneo inaishi na wengi macho kuangalia wewe na wote unataka kufanya ni GTFO ya huko. Zaidi awkward kwa ajili yangu alikuwa na kuwa katika Greenbelt Maduka katika Manila. Mimi akageuka kona na aliona hii sexy sana pinay ambaye alikuwa imara nane labda hata tisa kwamba kazi katika duka kiatu na kuacha kuhifadhi yake. Mimi ilikuwa juu ya kumi na tano miguu ya nyuma yake na niliona kuwa umati kung’oa nje ya mbele, hivyo mimi walisubiri kwa ajili ya doa yangu na akaenda katika. Haki kama mimi kusema hi na kuwaambia yake jinsi pretty yeye ni yeye ni kufanya kurejea katika ukumbi kwa ajili ya bafuni. Yeye ni kutishwa na anasema asante na mimi kujaribu mkono wake yangu ll kumbuka. Yeye si uhakika nini cha kufanya na kisha wanaume bafuni mlango kufungua, na tatu guys kujaribu kutembea nje isipokuwa mlango inasukuma ndani yake. Sasa wanawake wawili kugeuka kutoka katika maduka ya upande, na mimi kuwa unasababishwa na baadhi ya kubwa ianze na msichana ni nusu ya kufikia kwa ajili ya karatasi na kupata kusukuma na mlango. Mambo kama hayo kutokea mara kwa mara, wao ni awkward na aibu lakini chochote. Mimi kwa kweli alikuwa craziest jaribio kuhusu mwezi mmoja uliopita. Mimi alikuwa kutembea maduka kwa ajili ya saa moja na kukabidhiwa namba yangu mara mbili. Mimi alikuwa tayari kuamuru chakula kwa ajili ya takeout na ilikuwa juu ya njia yangu kwa pick it up lakini nikajikuta nyuma ya hottest sexy pinay mimi alikuwa na kuonekana katika mwezi. Lakini tangu mwanzo kulikuwa na wengi bendera nyekundu) alikuwa kusukuma baby stroller, B) alikuwa na wengine watatu Filipino wanawake. Kwa kweli mimi nina uhakika kabisa ni mama yake na dada yake. Kawaida hii ni no brainer kwamba mimi kupita, lakini tena hii ni hottest pinay nimeona katika mwezi. Hivyo, mimi kujaribu na kupata njia ya haki doa na tu bahati yangu wao ni kutembea na huo mgahawa mimi haja ya kuchukua chakula yangu kutoka. Sasa mama na mmoja wa dada kutembea katika na nyingine moja pulls nje simu yake hivyo kwa namna fulani, mimi kwa kweli kupata risasi yangu. Mimi kwenda juu na kumwambia yeye ni msichana mazuri nimeona katika Philippines, mkono wake idadi, na scurry mbali. Sasa mimi na kupata chakula cha jioni yangu. Mimi tayari kulipwa kwa ajili yake na mimi si kutupa mbali ya dola tano juu ya aibu. Mimi kwenda duka la jirani na kujaribu rushwa msichana kufanya kazi huko na kwenda kuchukua chakula changu, lakini yeye ni freaked nje na mambo ya iliyotembea mgeni na anasema hakuna hata baada ya mimi kutoa fedha. Mgahawa ina kioo madirisha juu ya mbele na msichana ni wazi ameketi ya haki na ya mlango. Mimi kusimama na kona na bahati ya kupata server tahadhari kwamba ikumbukwe mimi na kuletwa chakula yangu nje na mimi. Yeye kamwe texted mimi, ni kweli kubwa ya uamuzi huo, lakini yeye kweli alikuwa moto, na napenda kujaribu tena kama wanakabiliwa na kitu kimoja katika siku zijazo. Mimi nina hivyo kujaribiwa baada ya Dante super-siri hati miliki ujumbe sasa kwa kweli kama kitu chochote kwamba inafanya kuonekana kama hakuwa na kabla ya kuandika kwa mkono nje na s ya wasichana ingekuwa kazi. cha kusikitisha siwezi kushiriki yangu, nimekuwa tayari papered makubwa hapa, na siwezi kuwa na guys nyingine kwa kutumia kitu kimoja tu kuhakikisha wewe kuweka smiley au mbili juu yake, kufikiri ya kitu wanaweza kama kusoma, na kujaribu yao nje Yangu swali tu ni Jinsi gani alikuwa rushwa inayotolewa na msichana kwamba bila kuchukua chakula kwa ajili yenu. Mimi najua ni nchi ya tatu duniani lakini hapa lol yeye alikuwa na yake ya mfanyakazi na wao wote inaonekana katika mimi kama mimi alikuwa anajaribu kashfa yao, nadhani inayotolewa kama hamsini pesos, mimi bila kulipa yoyote zaidi ya kwamba ili kuepuka aibu kidogo Nini, una mengi ya muda katika dunia ya kupita idadi yako nje. Wengi wa kike hawana wito. Guys kuwa na wito wa kwanza. Tovuti Pina upendo ni kubwa scammers. Wao kuzuia yangu ya akaunti ya bure, na wao kuzuia.

Mimi haja ya kulipa kwa ajili ya huduma. Wao wanataka kutuma yangu mpya MSN kanuni kitako wao si kufanya hivyo. ONYO KWA PINALOVE TOVUTI. Kubwa Kwa Scammers. Na wao wanataka kuwa na heshima.

Nini heshima

Mimi daima kuonyesha heshima kwa mwanamke, s, mimi kamwe kuwa na unyanyasaji wa kuzungumza. Kwa sababu mimi kuonyesha heshima siku zote. Hmm mimi wameweza kamwe alikuwa na tatizo binafsi. Wewe si kulipwa kwa ajili yake bado hivyo ni jinsi ni kashfa. Ni tovuti ya bure. Kama wao kuzuia akaunti yako, inachukua dakika tano wa kufanya mwezi mmoja na kisha tu ujumbe huo wasichana wewe messaged kwa bure bila ya kulipa. Labda baadhi ya msichana taarifa ya uongo, hivyo wao imefungwa wewe, ni kinatokea

About